8XBET

8XBET

Lịch Thi Đấu bóng đá mới nhất - LTĐ chính xác

  • Ngoại Hạng Nga
  • 21:30 - 21/07
    Gazovik Orenburg
    vs
    Spartak Moscow
  • 00:00 - 22/07
    Terek Grozny
    vs
    FC Krasnodar
  • 00:00 - 22/07
    Khimki
    vs
    FK Makhachkala
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 08:30 - 21/07
    Colorado Rapids
    vs
    Real Salt Lake
  • 09:30 - 21/07
    Vancouver Whitecaps
    vs
    Houston Dynamo
  • 09:30 - 21/07
    Seattle Sounders
    vs
    Los Angeles FC
  • 09:45 - 21/07
    Los Angeles Galaxy
    vs
    Portland Timbers
  • J1 League
  • 17:00 - 21/07
    Sagan Tosu
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • K League 1
  • 17:00 - 21/07
    Daegu FC
    vs
    Gwangju Football Club
  • 17:00 - 21/07
    Daejeon Citizen
    vs
    Pohang Steelers
  • 17:00 - 21/07
    Incheon United
    vs
    Suwon FC
  • 17:00 - 21/07
    FC Seoul
    vs
    Gimcheon Sangmu FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 17:00 - 21/07
    Qingdao Youth Island
    vs
    Meizhou Hakka
  • 18:00 - 21/07
    Nantong Zhiyun
    vs
    Shandong Taishan
  • 18:35 - 21/07
    Henan Football Club
    vs
    Zhejiang Greentown
  • 18:35 - 21/07
    Shenzhen Xinpengcheng
    vs
    Changchun Yatai
  • 18:35 - 21/07
    Beijing Guoan
    vs
    Tianjin Tigers
  • 18:35 - 21/07
    Shanghai Port
    vs
    Qingdao Manatee
  • VĐQG Argentina
  • 01:00 - 22/07
    River Plate
    vs
    Lanus
  • 03:15 - 22/07
    Central Cordoba SDE
    vs
    CA Platense
  • 03:15 - 22/07
    Estudiantes La Plata
    vs
    Club Atlético Unión
  • 06:00 - 22/07
    Defensa Y Justicia
    vs
    Boca Juniors
  • 06:00 - 22/07
    Velez Sarsfield
    vs
    Talleres Cordoba
  • VĐQG Brazil
  • 21:00 - 21/07
    Gremio (RS)
    vs
    Vitoria BA
  • 02:00 - 22/07
    Atletico Mineiro
    vs
    Vasco da Gama
  • 02:00 - 22/07
    Bahia
    vs
    Corinthians Paulista (SP)
  • 04:30 - 22/07
    Bragantino
    vs
    Atletico Paranaense
  • 04:30 - 22/07
    Fortaleza
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • 04:30 - 22/07
    Juventude
    vs
    Sao Paulo
  • 06:00 - 22/07
    Cuiaba
    vs
    Fluminense RJ
  • LIGA Mexico
  • 10:00 - 21/07
    FC Juarez
    vs
    Club America
  • 10:05 - 21/07
    CDSyC Cruz Azul
    vs
    Toluca
  • 06:00 - 22/07
    Pumas U.N.A.M.
    vs
    Pachuca
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 19:00 - 21/07
    Silkeborg
    vs
    Sonderjyske
  • 21:00 - 21/07
    Vejle
    vs
    Randers FC
  • 22:59 - 21/07
    Viborg
    vs
    Brondby IF
  • VĐQG Na Uy
  • 19:30 - 21/07
    Stromsgodset
    vs
    Tromso IL
  • 22:00 - 21/07
    Ham-Kam
    vs
    Fredrikstad
  • 22:00 - 21/07
    Haugesund
    vs
    Viking
  • 00:15 - 22/07
    Rosenborg
    vs
    Lillestrom
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 19:15 - 21/07
    Young Boys
    vs
    FC Sion
  • 21:30 - 21/07
    Lausanne Sports
    vs
    Basel
  • 21:30 - 21/07
    Luzern
    vs
    Servette
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 21:30 - 21/07
    Al Masry
    vs
    El Mokawloon El Arab
  • 01:00 - 22/07
    El Daklyeh
    vs
    Zamalek
  • 01:00 - 22/07
    Enppi
    vs
    ZED FC
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:15 - 21/07
    Plaza Amador
    vs
    CD Arabe Unido
  • 04:00 - 22/07
    UMECIT
    vs
    San Francisco FC
  • 06:15 - 22/07
    Sporting San Miguelito
    vs
    Alianza FC (PAN)
  • USL League One
  • 08:30 - 21/07
    El Farolito SC
    vs
    FC Arizona
  • Japan Regional League
  • 08:30 - 21/07
    Tokyo 23
    vs
    Tokyo International University
  • 09:00 - 21/07
    Toyama Shinjo)
    vs
    Niigata Uni of Management II
  • 09:00 - 21/07
    Niigata University
    vs
    Artista Asama
  • 09:00 - 21/07
    Sendai University SC II
    vs
    Morioka zebra
  • 11:00 - 21/07
    Kaiho Bank
    vs
    Itazuke FC
  • 11:00 - 21/07
    KMG Holdings
    vs
    Kawasoe Club
  • 12:00 - 21/07
    NTN Okayama
    vs
    Yonago Genki SC
  • 12:00 - 21/07
    Ganju Iwate
    vs
    Michinoku Sendai FC
  • 14:00 - 21/07
    International Pacific University
    vs
    SRC Hiroshima
  • 15:00 - 21/07
    Joyful Honda Tsukuba
    vs
    Toho Titanium
  • 15:00 - 21/07
    Toin Yokohama University
    vs
    Vertfee Takahara Nasu
  • 15:30 - 21/07
    Tokyo United
    vs
    Nankatsu SC
  • New Zealand South Premier
  • 08:30 - 21/07
    Coastal Spirit
    vs
    Nomads
  • CONCACAF Championship U20
  • 09:00 - 21/07
    Honduras U20
    vs
    Canada U20
  • 06:00 - 22/07
    Panama U20
    vs
    Guatemala U20
  • VĐQG Costa Rica
  • 09:00 - 21/07
    Perez Zeledon
    vs
    Herediano
  • Giao Hữu CLB
  • 09:00 - 21/07
    San Diego Wave (W)
    vs
    Bay FC (W)
  • 09:00 - 21/07
    Angel City FC (W)
    vs
    Club America (W)
  • 09:30 - 21/07
    Weston Workers Reserves
    vs
    Charlestown Azzurri Reserves
  • 15:00 - 21/07
    Dunaharaszti MTK
    vs
    Kelen SC
  • 15:30 - 21/07
    Budapest Honved
    vs
    Csakvari TK
  • 16:00 - 21/07
    Anderlecht
    vs
    Metz
  • 16:00 - 21/07
    Anderlecht
    vs
    Amiens
  • 16:00 - 21/07
    Penzugyor SE
    vs
    Epitok
  • 16:30 - 21/07
    CD Tondela
    vs
    SL Benfica B
  • 16:30 - 21/07
    Pogon Siedlce
    vs
    LKS Lomza
  • 17:00 - 21/07
    Chester FC
    vs
    Lancaster City
  • 17:00 - 21/07
    FC Caldas
    vs
    FC Alverca B
  • 17:00 - 21/07
    HEBC Hamburg
    vs
    FC Teutonia 05
  • 17:30 - 21/07
    FSV luckenwalde
    vs
    Magdeburg Am
  • 18:00 - 21/07
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Energie Cottbus
  • 18:00 - 21/07
    SV 1908 GW Ahrensfelde
    vs
    VSG Altglienicke
  • 18:30 - 21/07
    Saint Gilloise
    vs
    Lierse
  • 19:00 - 21/07
    AZ Alkmaar (W)
    vs
    Koln (W)
  • 19:00 - 21/07
    Werder Bremen (W)
    vs
    Henstedt-Ulzburg (W)
  • 19:00 - 21/07
    Eintracht Norderstedt
    vs
    Gutersloh
  • 19:00 - 21/07
    SSV Jeddeloh II
    vs
    VfL Oldenburg
  • 20:00 - 21/07
    SV Todesfelde
    vs
    SC Victoria Hamburg
  • 20:00 - 21/07
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    Havelse
  • 20:00 - 21/07
    SF Niederwenigern
    vs
    TuS Ennepetal
  • 20:00 - 21/07
    BG Pathum United
    vs
    Borussia Dortmund
  • 20:30 - 21/07
    Benfica
    vs
    Villarreal
  • 20:30 - 21/07
    Benfica
    vs
    Almeria
  • 21:00 - 21/07
    Varfurdo Gyulai Termal FC
    vs
    KARCAG SE
  • 21:00 - 21/07
    putnok Vse
    vs
    Kecskemeti TE B
  • 21:00 - 21/07
    FC Szeged II
    vs
    Majosi SE
  • 21:00 - 21/07
    Hamburger SV
    vs
    Cardiff City
  • 21:00 - 21/07
    Isle of Man
    vs
    Radcliffe Borough
  • 21:00 - 21/07
    Kolos Kovalyovka
    vs
    Veres
  • 21:30 - 21/07
    SV Atlas Delmenhorst
    vs
    BV Garrel
  • 22:00 - 21/07
    Tiszafuredi
    vs
    Tiszaujvaros
  • 22:00 - 21/07
    Slaven Koprivnica
    vs
    Al-Feiha
  • 22:00 - 21/07
    FC Ajka
    vs
    Tatabanya
  • 22:30 - 21/07
    Cigand SE
    vs
    Slavia TU Kosice
  • 22:30 - 21/07
    Beech Sigit
    vs
    BVSC Zuglo
  • 22:30 - 21/07
    Sassuolo
    vs
    Real Vicenza
  • 22:30 - 21/07
    III.Keruleti TUE
    vs
    Ferencvarosi TC B
  • 22:59 - 21/07
    RAEC Mons
    vs
    Anderlecht II
  • 22:59 - 21/07
    Marseille
    vs
    Nimes
  • 22:59 - 21/07
    Lazio
    vs
    Triestina
  • 22:59 - 21/07
    Frosinone
    vs
    Volos NFC
  • 22:59 - 21/07
    Habitpharm Javor
    vs
    Macva Sabac
  • 23:30 - 21/07
    Mezokovesd Zsory
    vs
    Kazincbarcika
  • 00:00 - 22/07
    Eldense
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 00:00 - 22/07
    FK Rudar Pljevlja
    vs
    Jedinstvo Bijelo Polje
  • 03:30 - 22/07
    Washington Spirit (W)
    vs
    Chivas Guadalajara (W)
  • 06:00 - 22/07
    Portland Thorns FC (W)
    vs
    Tijuana (W)
  • USL Championship
  • 09:00 - 21/07
    Orange County Blues FC
    vs
    San Antonio
  • 03:00 - 22/07
    Oakland Roots
    vs
    Sacramento Republic FC
  • Central Premier League
  • 09:00 - 21/07
    Western Suburbs
    vs
    Petone FC
  • USA Independent League
  • 09:00 - 21/07
    LA Force
    vs
    Irvine Zeta
  • 09:30 - 21/07
    Capo FC
    vs
    Arizona Monsoon
  • Australia NPL Victoria U23
  • 09:00 - 21/07
    St Albans Saints U23
    vs
    Oakleigh Cannons U23
  • 13:00 - 21/07
    Melbourne Knights U23
    vs
    Altona Magic U23
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 21/07
    Newcastle Olympic FC Reserves
    vs
    Broadmeadow Magic Reserves
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 09:30 - 21/07
    Gungahlin Utd U23
    vs
    Tuggeranong United U23
  • Australia Capital Premier League
  • 09:45 - 21/07
    West Canberra Wanderers FC (W)
    vs
    Belconnen United (W)
  • 11:00 - 21/07
    Gungahlin United(W)
    vs
    Canberra Olympic(W)
  • 11:00 - 21/07
    Canberra FC (W)
    vs
    Tuggeranong Utd(W)
  • Australia NPL Queensland U23
  • 09:45 - 21/07
    Capalaba Bulldogs U23
    vs
    Caboolture FC U23
  • 11:30 - 21/07
    St George Willawong FC U23
    vs
    SWQ Thunder U23
  • 11:45 - 21/07
    Mitchelton U23
    vs
    Ipswich FC U23
  • 15:30 - 21/07
    Sunshine Coast Wanderers U23
    vs
    Peninsula Power U23
  • Northern NSW U20 League
  • 10:00 - 21/07
    Wollongong Wolves U20
    vs
    St.George Saints U20
  • 10:00 - 21/07
    Sydney United 58 U20
    vs
    APIA Leichhardt Tigers U20
  • Australia Capital Premier
  • 10:15 - 21/07
    Yoogali SC
    vs
    Canberra FC
  • 14:00 - 21/07
    Gungahlin United
    vs
    Tuggeranong United
  • Australia Premier League Women (R)
  • 10:30 - 21/07
    Metro United FC Reserves (W)
    vs
    Adelaide University Reserve (W)
  • Australia Queensland Women
  • 11:00 - 21/07
    Sunshine Coast Wanderers (W)
    vs
    Eastern Suburbs SC (W)
  • 14:00 - 21/07
    Robina City FC (W)
    vs
    Gold Coast Knights (W)
  • 16:00 - 21/07
    Capalaba (W)
    vs
    Moreton City Excelsior (W)
  • TAS Premier Championship
  • 11:00 - 21/07
    South Hobart Reserves
    vs
    Clarence Zebras Reserves
  • Chile Primera B
  • 11:30 - 21/07
    CSD Antofagasta
    vs
    Rangers Talca
  • 03:00 - 22/07
    Deportes Santa Cruz
    vs
    Santiago Wanderers
  • 03:00 - 22/07
    Curico Unido
    vs
    Barnechea
  • 03:00 - 22/07
    Deportes Recoleta
    vs
    Union San Felipe
  • 03:00 - 22/07
    San Luis Quillota
    vs
    Santiago Morning
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 21/07
    Newcastle Olympic
    vs
    Broadmeadow Magic
  • 11:30 - 21/07
    Weston Workers FC
    vs
    Charleston City Blues
  • NSW Premier League
  • 12:00 - 21/07
    Central Coast Mariners (Youth)
    vs
    Blacktown City Demons
  • 12:00 - 21/07
    Sydney United
    vs
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
  • 12:00 - 21/07
    Wollongong Wolves
    vs
    St George Saints
  • 14:00 - 21/07
    Sydney Olympic
    vs
    Rockdale City Suns
  • VIC Premier League
  • 12:00 - 21/07
    St Albans Saints
    vs
    Oakleigh Cannons
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 21/07
    Melbourne Victory FC (Youth)
    vs
    Langwarrin
  • 13:00 - 21/07
    Western United FC NPL
    vs
    Brunswick City
  • NSW Premier W-League
  • 12:00 - 21/07
    Sydney Olympic FC (W)
    vs
    Manly Utd (W)
  • 14:00 - 21/07
    Apia L Tigers (W)
    vs
    University of Sydney (W)
  • 14:00 - 21/07
    Blacktown Spartans(W)
    vs
    Maca Searle (W)
  • 14:00 - 21/07
    Aime Rigi (W)
    vs
    Football NSW Institute (W)
  • 14:00 - 21/07
    Illawarra Stingrays (W)
    vs
    Bulls Academy (W)
  • 14:30 - 21/07
    NWS Spirit (W)
    vs
    UNSW FC (W)
  • Australia WA Premier League Women U21
  • 12:00 - 21/07
    Perth SC U21 (W)
    vs
    Fremantle City FC U21 (W)
  • JFL
  • 12:30 - 21/07
    FC Tiamo Hirakata
    vs
    Tochigi City
  • 13:00 - 21/07
    Run Mel Aomori
    vs
    Kochi United
  • 13:00 - 21/07
    Rayluck Shiga
    vs
    Atletico Suzuka
  • FFSA Premier League
  • 13:00 - 21/07
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    Adelaide City FC
  • Australia Queensland Premier 2
  • 13:00 - 21/07
    Taringa Rovers
    vs
    Magic United TFA
  • 15:00 - 21/07
    North Lakes United
    vs
    Grange Thistle SC
  • QLD Premier League
  • 13:15 - 21/07
    Sunshine Coast Wanderers FC
    vs
    Peninsula Power
  • Australian cloth
  • 13:30 - 21/07
    Brisbane Knights
    vs
    Redcliffe PCYC
  • Australia Queensland Leagues
  • 13:45 - 21/07
    St George Willawong FC
    vs
    SWQ Thunder
  • 14:00 - 21/07
    Mitchelton FC
    vs
    Ipswich City
  • WAUS WD1
  • 14:00 - 21/07
    Perth RedStar (W)
    vs
    Subiaco AFC (W)
  • 14:00 - 21/07
    Perth SC (W)
    vs
    Fremantle City FC (W)
  • 14:00 - 21/07
    Murdoch University Melville FC (W)
    vs
    Balcatta (W)
  • Lebanon League Women
  • 14:00 - 21/07
    Akha Alia Ahly (W)
    vs
    Helium Sports Club W
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 21/07
    Hubei Istar
    vs
    Bei Li Gong
  • 15:00 - 21/07
    Langfang City of Glory
    vs
    Yan An Ronghai
  • 15:00 - 21/07
    Haimen Codion
    vs
    Shandong Taishan B
  • 15:00 - 21/07
    ShaanXi Union
    vs
    Rizhao Yuqi
  • 15:00 - 21/07
    Taian Tiankuang
    vs
    Dalian Kun City
  • K3 LEAGUE
  • 15:00 - 21/07
    Busan Transportation Corporation
    vs
    Changwon City
  • 15:00 - 21/07
    Pocheon FC
    vs
    Gangneung City
  • 17:00 - 21/07
    Paju Citizen FC
    vs
    Hwaseong FC
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 15:00 - 21/07
    Zvezda 2005 (W)
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk (W)
  • 19:00 - 21/07
    Dynamo Moscow (W)
    vs
    Krasnodar FK (W)
  • 20:00 - 21/07
    Rubin Kazan (W)
    vs
    Lokomotiv Moscow (W)
  • 21:00 - 21/07
    Krylya Sovetov Samara (W)
    vs
    CSKA Moscow (W)
  • 21:00 - 21/07
    FK Ryazan (W)
    vs
    Chertanovo Moscow (W)
  • 21:00 - 21/07
    Spartak Moscow (W)
    vs
    Zenit St Petersburg (W)
  • AFF U-19 Youth Championship
  • 15:00 - 21/07
    Australia U19
    vs
    Vietnam U19
  • 19:30 - 21/07
    Myanmar U19
    vs
    Laos U19
  • Czech Republic 2.Liga
  • 15:30 - 21/07
    Sparta Praha B
    vs
    Banik Ostrava B
  • 22:00 - 21/07
    SK Slovan Varnsdorf
    vs
    Viktoria Zizkov
  • Indonesia President Cup
  • 15:30 - 21/07
    Bali United
    vs
    Arema FC
  • 18:30 - 21/07
    Persija Jakarta
    vs
    Madura United
  • Malaysia Liga M3
  • 15:45 - 21/07
    KL Rovers
    vs
    Bukit Tambun FC
  • 15:45 - 21/07
    PT Athletic FC
    vs
    Manjung City FC
  • J3 League
  • 16:00 - 21/07
    Grulla Morioka
    vs
    Kataller Toyama
  • 16:00 - 21/07
    Kamatamare Sanuki
    vs
    SC Sagamihara
  • 16:00 - 21/07
    FC Ryukyu
    vs
    Nara Club
  • Korea League 4
  • 16:00 - 21/07
    Sejong Vanesse FC
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 17:00 - 21/07
    Geoje Citizen
    vs
    Jeonju Citizen FC
  • VĐQG Myanmar
  • 16:00 - 21/07
    Ayeyawady united
    vs
    Mawyawadi
  • 16:00 - 21/07
    YANGON UNITED
    vs
    Hantharwady United
  • 16:30 - 21/07
    Dagon Port
    vs
    Shan United
  • Singapore National Football League
  • 16:00 - 21/07
    Katong FC
    vs
    Police SA
  • 16:00 - 21/07
    Singapore Cricket Club
    vs
    South Avenue FC
  • 18:30 - 21/07
    Project Vaults Oxley SC
    vs
    Tiong Bahru
  • 18:30 - 21/07
    Singapore Khalsa Association
    vs
    Yishun Sentek Mariners
  • Myanmar U20 League
  • 16:00 - 21/07
    Yangon United FC U20
    vs
    Shan Utd U20
  • 16:00 - 21/07
    Yadanarbon FC U20
    vs
    Thitsar Arman FC U20
  • FNL Nga
  • 16:30 - 21/07
    Tyumen
    vs
    Alania Vladikavkaz
  • 19:00 - 21/07
    Chelyabinsk
    vs
    Tekstilshchik Ivanovo
  • 21:00 - 21/07
    Sibir-M Novosibirsk
    vs
    FK Kaluga
  • 21:00 - 21/07
    Avangard
    vs
    PFK Kuban
  • 21:00 - 21/07
    FK Leningradets
    vs
    Volgar-Gazprom Astrachan
  • 22:00 - 21/07
    Spartak Kostroma
    vs
    Veles
  • 22:00 - 21/07
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    vs
    FC Ufa
  • 22:59 - 21/07
    FK Sochi
    vs
    Baltika Kaliningrad
  • 23:30 - 21/07
    Chernomorets Novorossiysk
    vs
    FK Chayka Pesch
  • Estonia Teine Liiga
  • 16:30 - 21/07
    Viljandi Tulevik
    vs
    Trans Narva B
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 17:00 - 21/07
    Wisla Plock
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 19:30 - 21/07
    GKS Tychy
    vs
    Miedz Legnica
  • K League 2
  • 17:00 - 21/07
    Chungnam Asan
    vs
    Ansan Greeners FC
  • 17:00 - 21/07
    Gimpo FC
    vs
    FC Anyang
  • 17:00 - 21/07
    Seoul E-Land FC
    vs
    Cheonan City
  • Latvia Division 2
  • 17:00 - 21/07
    Rigas Futbola skola II
    vs
    Tukums-2000 II
  • 19:00 - 21/07
    Rezekne/BJSS
    vs
    Ogre United
  • 22:59 - 21/07
    Saldus SS/Leevon
    vs
    FK Ventspils
  • Finland Women Premier League
  • 17:00 - 21/07
    Ilves Tampere (W)
    vs
    PK-35 Vantaa (W)
  • Norway Division 4
  • 17:00 - 21/07
    Bodo Glimt 2
    vs
    Fyllingsdalen
  • 20:00 - 21/07
    Stabaek B
    vs
    Byasen Toppfot
  • 20:00 - 21/07
    Kongsvinger IL B
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:30 - 21/07
    Elverum
    vs
    Mjolner
  • 21:00 - 21/07
    Lorenskog
    vs
    Aalesund FK B
  • 21:00 - 21/07
    Harstad
    vs
    Ulfstind
  • 22:00 - 21/07
    Honefoss BK
    vs
    Skjervoy
  • Sweden Superettan
  • 18:00 - 21/07
    Ostersunds FK
    vs
    Degerfors IF
  • 18:00 - 21/07
    Sandvikens IF
    vs
    Utsiktens BK
  • 20:00 - 21/07
    Skovde AIK
    vs
    IK Brage
  • European Women
  • 18:00 - 21/07
    Germany (W) U19
    vs
    Spain (W) U19
  • 18:00 - 21/07
    Ireland (W) U19
    vs
    Netherlands (W) U19
  • VĐQG Latvia
  • 18:00 - 21/07
    FK Valmiera
    vs
    Grobina
  • 20:00 - 21/07
    FK Auda Riga
    vs
    FK Liepaja
  • Ireland FAI Cup
  • 18:00 - 21/07
    Ballyfermot United
    vs
    Leeds AFC Cork
  • 20:00 - 21/07
    Gorey Rangers
    vs
    UC Dublin
  • 21:00 - 21/07
    Wayside Celtic
    vs
    Wexford (Youth)
  • 21:00 - 21/07
    Bray Wanderers
    vs
    Shelbourne
  • 00:00 - 22/07
    Derry City
    vs
    St. Patricks Athletic
  • 00:00 - 22/07
    Sligo Rovers
    vs
    Cobh Wanderers
  • Finland Women League 1
  • 18:00 - 21/07
    Helsinki B (W)
    vs
    Ilott (W)
  • 19:00 - 21/07
    KTP Kotka (W)
    vs
    VIFK Vaasa (W)
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 21/07
    Westville United (W)
    vs
    Ezemvelo (W)
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 18:30 - 21/07
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Jiangxi Liansheng FC
  • 18:30 - 21/07
    Chongqing Tonglianglong
    vs
    Qingdao Red Lions
  • 18:30 - 21/07
    Suzhou Dongwu
    vs
    Wuxi Wugou
  • VĐQG Phần Lan
  • 19:00 - 21/07
    IFK Mariehamn
    vs
    SJK Seinajoen
  • 21:00 - 21/07
    Ilves Tampere
    vs
    Vaasa VPS
  • 22:30 - 21/07
    KuPs
    vs
    Lahti
  • VĐQG Thụy Điển
  • 19:00 - 21/07
    IFK Norrkoping FK
    vs
    Halmstads
  • 21:30 - 21/07
    Elfsborg
    vs
    Mjallby AIF
  • 21:30 - 21/07
    IFK Goteborg
    vs
    Vasteras SK FK
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 19:00 - 21/07
    Inter Turku II
    vs
    TPV Tampere
  • 22:00 - 21/07
    OPS-jp
    vs
    Kuopion Elo
  • 22:30 - 21/07
    GrIFK Kauniainen
    vs
    Lahden Reipas
  • 22:30 - 21/07
    SJK Akatemia B
    vs
    GBK Kokkola
  • Norway 2.Liga
  • 19:00 - 21/07
    Valerenga B
    vs
    Grorud
  • 19:30 - 21/07
    Kjelsas
    vs
    Stjordals Blink
  • 20:00 - 21/07
    Follo
    vs
    Strindheim IL
  • 20:00 - 21/07
    Tromsdalen
    vs
    Junkeren
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 21/07
    FC Baranovichi
    vs
    FC Molodechno
  • 19:30 - 21/07
    Dnepr Rohachev
    vs
    Ostrowitz
  • Iceland Division 2
  • 19:00 - 21/07
    Vikingur Olafsvik
    vs
    Fjardabyggd Leiknir
  • 21:00 - 21/07
    HotturHuginn
    vs
    Throttur Vogum
  • 21:00 - 21/07
    UMF Selfoss
    vs
    Volsungur husavik
  • 21:00 - 21/07
    Haukar Hafnarfjordur
    vs
    KF Gardabaer
  • 22:59 - 21/07
    KF Fjallabyggdar
    vs
    KFR Aegir
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 19:00 - 21/07
    Thimphu City
    vs
    Tensung FC
  • Iceland 3 Deild
  • 19:00 - 21/07
    Ellidi
    vs
    Kari Akranes
  • 21:00 - 21/07
    KFK Kopavogur
    vs
    UMF Sindri Hofn
  • 21:00 - 21/07
    UMF Vidir
    vs
    FC Arbaer
  • 21:00 - 21/07
    Vaengir Jupiters
    vs
    Augnablik Kopavogur
  • 22:59 - 21/07
    Hviti Riddarinn
    vs
    Magni
  • Kazakhstan LC
  • 19:00 - 21/07
    Akzhayik Oral
    vs
    Kyzylzhar Petropavlovsk
  • 19:00 - 21/07
    FC Kairat Almaty
    vs
    FK Taraz
  • 22:00 - 21/07
    FK Aktobe Lento
    vs
    Zhenis
  • 22:00 - 21/07
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    Tobol Kostanai
  • Switzerland Challenge League
  • 19:15 - 21/07
    Vaduz
    vs
    Stade Nyonnais
  • Hạng Nhất Séc
  • 19:30 - 21/07
    MFK Karvina
    vs
    Slovan Liberec
  • 22:00 - 21/07
    Synot Slovacko
    vs
    Slavia Praha
  • 01:00 - 22/07
    Hradec Kralove
    vs
    Teplice
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 21/07
    Mzuzu City Hammers
    vs
    Chitipa United
  • 19:30 - 21/07
    Silver Strikers
    vs
    FOMO FC
  • 19:30 - 21/07
    Mafco
    vs
    Be Forward Wanderers
  • VĐQG Ba Lan
  • 19:45 - 21/07
    Cracovia Krakow
    vs
    Piast Gliwice
  • 22:30 - 21/07
    Lech Poznan
    vs
    Gornik Zabrze
  • 01:15 - 22/07
    Motor Lublin
    vs
    Rakow Czestochowa
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 20:00 - 21/07
    AC Horsens
    vs
    Fredericia
  • 21:00 - 21/07
    Hillerod Fodbold
    vs
    Hobro
  • VĐQG Uruguay
  • 20:00 - 21/07
    Liverpool URU
    vs
    Cerro Montevideo
  • 22:30 - 21/07
    Club Atletico Progreso
    vs
    Deportivo Maldonado
  • 02:00 - 22/07
    CA Penarol
    vs
    Centro Atletico Fenix
  • 04:30 - 22/07
    Boston River
    vs
    Danubio FC
  • Georgia Cup
  • 20:00 - 21/07
    Gareji Sagarejo
    vs
    Dila Gori
  • 20:00 - 21/07
    Samgurali B
    vs
    Gagra Tbilisi
  • 20:00 - 21/07
    Lokomotivi Tbilisi II
    vs
    Shturmi
  • 22:00 - 21/07
    WIT Georgia Tbilisi
    vs
    FC Telavi
  • 22:00 - 21/07
    Aragvi Dusheti
    vs
    Samtredia
  • 22:59 - 21/07
    Kolkheti Poti B
    vs
    Dinamo Tbilisi II
  • 22:59 - 21/07
    Irao
    vs
    Fc Meshakhte Tkibuli
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 21/07
    Capps linked
    vs
    Herentals FC
  • 20:00 - 21/07
    Highlanders
    vs
    Bulawayo Chiefs
  • 20:00 - 21/07
    Hwange Colliery
    vs
    Dynamos FC
  • 20:00 - 21/07
    Manica Diamond
    vs
    Tron
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 21/07
    Albion FC
    vs
    Rentistas
  • 20:00 - 21/07
    Alto Peru
    vs
    CA Lito
  • 21:00 - 21/07
    Paysandu FC
    vs
    Central Espanol
  • 01:00 - 22/07
    IA Sud America
    vs
    La Luz
  • 01:00 - 22/07
    Salto FC
    vs
    Canadian SC
  • 01:00 - 22/07
    Sportivo Bella Italia
    vs
    CA Terremoto
  • Brazil Paulista Serie B
  • 20:00 - 21/07
    Flamengo SP U23
    vs
    Tanabi U23
  • 20:00 - 21/07
    Sao Carlos U23
    vs
    Atletico Aracatuba U23
  • 20:00 - 21/07
    Sao Carlos
    vs
    Atletico Aracatuba
  • 20:00 - 21/07
    Flamengo (AA)
    vs
    Tanabi SP
  • Brazil national youth (U20)
  • 20:00 - 21/07
    Botafogo RJ U20
    vs
    Vasco da Gama (Youth)
  • 21:00 - 21/07
    Londrina EC (Youth)
    vs
    Operario FEC U20
  • 00:45 - 22/07
    Campo Grande AC U20
    vs
    Zinzane FC U20
  • 01:00 - 22/07
    CRB (Youth)
    vs
    Coruripe AL U20
  • 01:00 - 22/07
    America EC Pedrinhas U20
    vs
    AD Frei Paulistano U20
  • 01:00 - 22/07
    Coritiba PR (Youth)
    vs
    Patriotas PR Youth
  • 02:00 - 22/07
    Luverdense U20
    vs
    Cuiaba U20
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 20:00 - 21/07
    Uniao Sao Joao (Youth)
    vs
    Sao Paulo (Youth)
  • 01:00 - 22/07
    Ponte Preta (Youth)
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • Belarus Womens Premier League
  • 20:00 - 21/07
    Dyussh Polesgu (W)
    vs
    ABFF U19 (W)
  • Wales Challenge League Cup
  • 20:30 - 21/07
    Airbus UK Broughton
    vs
    Mold Alexandra
  • 20:30 - 21/07
    Baglan Dragons
    vs
    Swansea City U21
  • BRA SPC
  • 20:30 - 21/07
    Francana
    vs
    Monte Azul SP
  • VĐQG Estonia
  • 21:00 - 21/07
    Levadia Tallinn
    vs
    FC Kuressaare
  • 22:59 - 21/07
    Paide Linnameeskond
    vs
    JK Tallinna Kalev
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 21/07
    Deportivo Santani
    vs
    Deportivo Recoleta
  • 21:00 - 21/07
    Club Fernando de la Mora
    vs
    Deportivo Carapegua
  • Argentine Torneo A
  • 21:00 - 21/07
    Santa Marina Tandil
    vs
    Germinal de Rawson
  • 00:15 - 22/07
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    vs
    Deportivo Rincon
  • 01:00 - 22/07
    Defensores Pronunciamiento
    vs
    Douglas Haig
  • 01:00 - 22/07
    Independiente Chivilcoy
    vs
    Juventud Antoniana
  • 01:00 - 22/07
    Kimberley Mar del Plata
    vs
    Villa Mitre
  • 01:00 - 22/07
    Sol de Mayo
    vs
    Club Circulo Deportivo
  • 01:30 - 22/07
    Boca Unidos
    vs
    Gimnasia C. Uruguay
  • 01:30 - 22/07
    Club Ciudad de Bolivar
    vs
    Deportivo Camioneros
  • 01:30 - 22/07
    San Martin Mendoza
    vs
    Huracan Las Heras
  • 01:30 - 22/07
    Sportivo Las Parejas
    vs
    Defensores Belgrano (VR)
  • 02:00 - 22/07
    Central Norte Salta
    vs
    Sarmiento de La Banda
  • 02:00 - 22/07
    CA Juventud Unida San Luis
    vs
    Estudiantes de San Luis
  • 02:00 - 22/07
    Sol de America de Formosa
    vs
    G.San Martin Formosa
  • 02:00 - 22/07
    Sportivo Belgrano
    vs
    Atenas
  • 03:00 - 22/07
    Union Sunchales
    vs
    Crucero del Norte
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 21:00 - 21/07
    America-RJ
    vs
    Olaria
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 21/07
    Ciudad Nueva Santa Cruz
    vs
    CD Nueva Santa Cruz
  • Finland Kolmonen
  • 21:30 - 21/07
    SIF
    vs
    YPA Ylivieska
  • 22:30 - 21/07
    Puiu
    vs
    Atlantis FC/Akatemia
  • Czech Republic Cup
  • 22:00 - 21/07
    Petrvald na Morave
    vs
    TJ Repiste
  • 22:00 - 21/07
    FS Trebic
    vs
    Velke Mezirici
  • 22:00 - 21/07
    Sokol Cechovice
    vs
    FC Kostelec Na Hane
  • 22:00 - 21/07
    Pusta Polom
    vs
    SSK Bilovec
  • Poland Division 2
  • 22:00 - 21/07
    Swit Szczecin
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • 22:59 - 21/07
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
    vs
    Olimpia Elblag
  • 00:35 - 22/07
    Zaglebie Sosnowiec
    vs
    Olimpia Grudziadz
  • The women league of Argentina
  • 22:00 - 21/07
    Huracan (W)
    vs
    San Lorenzo (W)
  • 03:00 - 22/07
    Newells Old Boys (W)
    vs
    Excursionistas (W)
  • Austria Amateur cup
  • 22:00 - 21/07
    SV Eberau
    vs
    SV Oberwart/Rotenturm
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 21/07
    Universidad de Concepcion (W)
    vs
    Palestino (W)
  • 22:59 - 21/07
    Universidad de Chile (W)
    vs
    Cobresal (W)
  • 22:59 - 21/07
    Deportes Iquique (W)
    vs
    Everton de Vina (W)
  • 02:00 - 22/07
    Universidad Catolica (W)
    vs
    Audax Italiano (W)
  • Mexico Youth U23
  • 22:00 - 21/07
    Club Leon U23
    vs
    Necaxa U23
  • 22:00 - 21/07
    Unam Pumas U23
    vs
    Pachuca U23
  • Argentine Division 2
  • 22:10 - 21/07
    San Telmo
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:00 - 22/07
    Defensores Unidos
    vs
    Gimnasia yTiro
  • 01:30 - 22/07
    Deportivo Maipu
    vs
    Guillermo Brown
  • 01:30 - 22/07
    Deportivo Madryn
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • 02:00 - 22/07
    Gimnasia Jujuy
    vs
    Agropecuario de Carlos Casares
  • 03:00 - 22/07
    Racing de Cordoba
    vs
    Patronato Parana
  • 03:30 - 22/07
    Talleres Rem de Escalada
    vs
    Chacarita juniors
  • VĐQG Lithuania
  • 22:25 - 21/07
    DFK Dainava Alytus
    vs
    Banga Gargzdai
  • VĐQG Serbia
  • 22:30 - 21/07
    Novi Pazar
    vs
    FK Spartak Zlatibor Voda
  • 00:30 - 22/07
    Tekstilac
    vs
    Vojvodina Novi Sad
  • 00:30 - 22/07
    Backa Topola
    vs
    IMT Novi Beograd
  • VĐQG Slovenia
  • 22:30 - 21/07
    Maribor
    vs
    Domzale
  • 01:15 - 22/07
    NK Publikum Celje
    vs
    NK Bravo
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 21/07
    Universitario de Deportes Reserves
    vs
    UTC Cajamarca Reserves
  • Bulgaria B PFG
  • 22:30 - 21/07
    Belasitsa Petrich
    vs
    Strumska Slava
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:45 - 21/07
    FBC Melgar (W)
    vs
    Sporting Cristal W
  • VĐQG Romania
  • 22:59 - 21/07
    Universitaea Cluj
    vs
    Hermannstadt
  • 02:00 - 22/07
    Dinamo Bucuresti
    vs
    Petrolul Ploiesti
  • VĐQG Bulgaria
  • 22:59 - 21/07
    Botev Vratsa
    vs
    Botev Plovdiv
  • 01:00 - 22/07
    Ludogorets Razgrad
    vs
    CSKA Sofia
  • Canadian Premier Soccer League
  • 22:59 - 21/07
    Future Stars
    vs
    Serbian White Eagles
  • 03:00 - 22/07
    Hamilton City
    vs
    SC Scarborough Ontario
  • 05:00 - 22/07
    Toronto Falcons
    vs
    Unity ON
  • Iceland Women Premier
  • 22:59 - 21/07
    Fylkir (W)
    vs
    Tindastoll Neisti (W)
  • Iceland 4 Deild
  • 22:59 - 21/07
    KFS Vestmannaeyjar
    vs
    Skallagrimur
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 21/07
    D. Concepcion
    vs
    Deportes Rengo
  • 02:00 - 22/07
    Puerto Montt
    vs
    Fernandez Vial
  • 02:00 - 22/07
    General VelAsquez
    vs
    San Antonio Unido
  • 04:30 - 22/07
    Linares Unido
    vs
    Real Juventud San Joaquin
  • Jordan League Women
  • 22:59 - 21/07
    Al Istiqlal (W)
    vs
    6 Yard Etihad (W)
  • Chile Tercera
  • 22:59 - 21/07
    Colchagua CD
    vs
    Deportes Quillon
  • 02:00 - 22/07
    Iberia Los Angeles
    vs
    Imperial Unido
  • 05:00 - 22/07
    Municipal Salamanca
    vs
    Santiago City
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 21/07
    Palestino
    vs
    Everton CD
  • 02:00 - 22/07
    Cobresal
    vs
    Universidad de Chile
  • 04:30 - 22/07
    Colo Colo
    vs
    Union Espanola
  • COTIF Tournament
  • 00:00 - 22/07
    Sevilla U19
    vs
    Saudi Arabia U19
  • 02:00 - 22/07
    ADH Brasil
    vs
    Argentina U20
  • 04:00 - 22/07
    Levante U20
    vs
    Mauritania U20
  • Argentina Santa Fe Cup
  • 00:00 - 22/07
    Argentino de Rosario
    vs
    Rosario Central
  • Columbia U19 League
  • 00:00 - 22/07
    Envigado U19
    vs
    Independiente Medellin U19
  • Colombia Regional League
  • 00:00 - 22/07
    Deportivo Alexis Garcia
    vs
    Politecnico J.I.C.
  • 02:00 - 22/07
    Soccer Law
    vs
    Tiendas Margos
  • 02:00 - 22/07
    CD Gallegol S.A.S.
    vs
    Total Soccer FC
  • Brazil Campeonato Carioca C
  • 00:45 - 22/07
    Niteroiense
    vs
    Campos RJ
  • 00:45 - 22/07
    EC Vera Cruz RJ
    vs
    Uni Souza
  • UEFA European U-19 Championship
  • 01:00 - 22/07
    Norway U19
    vs
    Northern Ireland U19
  • 01:00 - 22/07
    Ukraine U19
    vs
    Italy U19
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 22/07
    Atletico Grau
    vs
    Universitario De Deportes
  • 03:00 - 22/07
    Carlos Manucci
    vs
    Deportivo Union Comercio
  • 03:30 - 22/07
    Sporting Cristal
    vs
    Sport Boys
  • 06:00 - 22/07
    Cienciano
    vs
    AD Tarma
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:00 - 22/07
    Deportivo Laferrere
    vs
    Argentino de Merlo
  • 01:00 - 22/07
    Ferrocarril Midland
    vs
    Deportivo Armenio
  • 01:05 - 22/07
    Los Andes
    vs
    Comunicaciones BsAs
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:00 - 22/07
    CA Atlas
    vs
    Central Cordoba De Rosario
  • 01:00 - 22/07
    Deportivo Paraguayo
    vs
    Ituzaingo
  • 01:00 - 22/07
    Uhl Que Sa
    vs
    El Porvenir
  • Ngoại Hạng Canada
  • 01:00 - 22/07
    Atletico Ottawa
    vs
    Valour
  • 04:00 - 22/07
    Cavalry FC
    vs
    Forge FC
  • Uruguay League Women
  • 01:00 - 22/07
    Atletico Fenix Montevideo (W)
    vs
    Torque (W)
  • Paraguay Women League
  • 01:00 - 22/07
    Nacional-Humaita (W)
    vs
    Sportivo Trinidense (W)
  • Brazil Campeonato Pernambucano A2
  • 01:00 - 22/07
    ADJG Jaguar
    vs
    Ibis SC
  • 01:00 - 22/07
    Atletico PE
    vs
    Vitoria PE
  • Peru B League
  • 01:15 - 22/07
    CD Coopsol
    vs
    UCV Moquegua
  • 01:15 - 22/07
    FC San Marcos
    vs
    Juan Pablo II College
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:30 - 22/07
    IA Rio Negro de San Jose
    vs
    Bristol de Mercedes
  • USA USL League Two
  • 01:30 - 22/07
    Peoria City
    vs
    Des Moines Menace
  • 04:00 - 22/07
    Flint City Bucks
    vs
    Fort Wayne FC
  • 04:00 - 22/07
    United PDX
    vs
    Project 51O
  • 06:00 - 22/07
    Seacoast Utd Phantoms
    vs
    Vermont Green
  • 06:00 - 22/07
    Lionsbridge FC
    vs
    Salem City
  • 06:00 - 22/07
    Asheville City
    vs
    Brave SC
  • 06:00 - 22/07
    Little Rock Street
    vs
    Corpus Christi FC
  • Brazil Campeonato Goiano 2
  • 01:30 - 22/07
    Santa Helena GO
    vs
    Centro Oeste
  • 01:30 - 22/07
    Trindade AC
    vs
    ASEEV
  • Hạng Nhì Brazil
  • 02:00 - 22/07
    Guarani SP
    vs
    Goias
  • 04:30 - 22/07
    Botafogo SP
    vs
    Brusque FC
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 22/07
    Independiente Petrolero
    vs
    Aurora
  • 04:30 - 22/07
    Bolivar
    vs
    Always Ready
  • 06:30 - 22/07
    Oriente Petrolero
    vs
    Club Guabira
  • Panama Liga Prom
  • 02:00 - 22/07
    CD Arabe Unido Reserves
    vs
    UMECIT Reserves
  • 02:00 - 22/07
    Veraguas FC Reserves
    vs
    CD Universitario Reserves
  • Brazil Serie D
  • 02:00 - 22/07
    Altos/PI
    vs
    Cameta EC
  • 02:00 - 22/07
    Ag. Maraba
    vs
    River PI
  • 02:00 - 22/07
    America FC Natal RN
    vs
    Maracana CE
  • 02:00 - 22/07
    ASA AL
    vs
    CS Sergipe
  • 02:00 - 22/07
    Brasil de Pelotas
    vs
    Concordia AC
  • 02:00 - 22/07
    Cascavel PR
    vs
    Avenida RS
  • 02:00 - 22/07
    Hercilio Luz SC
    vs
    Cianorte PR
  • 02:00 - 22/07
    Iguatu CE
    vs
    Sousa PB
  • 02:00 - 22/07
    Itabaiana(SE)
    vs
    Juazeirense
  • 02:00 - 22/07
    EC Jacuipense
    vs
    Petrolina PE
  • 02:00 - 22/07
    Maranhao
    vs
    Fluminense PI
  • 02:00 - 22/07
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Barra FC
  • 02:00 - 22/07
    Potiguar RN
    vs
    Uniclinic Atletico Cearense CE
  • 02:00 - 22/07
    Retro/PE
    vs
    CS Esportivo AL
  • 02:00 - 22/07
    Tocantinopolis
    vs
    Moto Club Sao Luis MA
  • 02:00 - 22/07
    Treze Campina Grande PB
    vs
    Santa Cruz RN
  • VĐQG Iceland
  • 02:15 - 22/07
    Breidablik
    vs
    KR Reykjavik
  • 02:15 - 22/07
    Stjarnan Gardabaer
    vs
    Fylkir
  • Brasileiro, Serie C
  • 02:30 - 22/07
    Volta Redonda
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 05:00 - 22/07
    Botafogo PB
    vs
    ABC RN
  • 05:00 - 22/07
    Nautico (PE)
    vs
    Athletic Club MG
  • 06:00 - 22/07
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Aparecidense GO
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 03:00 - 22/07
    General Caballero LJM
    vs
    Sportivo Luqueno
  • 05:30 - 22/07
    Sol de America
    vs
    2 de Mayo PJC
  • Colombia Copa Premier
  • 03:00 - 22/07
    Cucuta
    vs
    Atletico FC
  • 03:00 - 22/07
    Atletico Huila
    vs
    Deportes Quindio
  • 03:30 - 22/07
    Tigres Zipaquira
    vs
    Barranquilla FC
  • 05:00 - 22/07
    Real Soacha Cundinamarca
    vs
    Orsomarso
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 22/07
    Atlantico FC
    vs
    Delfines Del Este
  • 05:00 - 22/07
    UniversidadO M
    vs
    Moca FC
  • VĐQG Colombia
  • 03:30 - 22/07
    Millonarios
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • 05:45 - 22/07
    Atletico Nacional Medellin
    vs
    America de Cali
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 04:00 - 22/07
    Conaree United
    vs
    ELCO LTD St Peters
  • 06:30 - 22/07
    Flow 4G Cayon Rockets
    vs
    SLH St Pauls Utd
  • USA MLS Next Pro
  • 04:00 - 22/07
    Chicago flame B
    vs
    New England Revolution B
  • 04:00 - 22/07
    Crown Legacy FC
    vs
    Atlanta United FC II
  • 05:00 - 22/07
    International Miami B
    vs
    Huntsville City
  • 05:00 - 22/07
    Columbus Crew B
    vs
    Cincinnati II
  • 06:00 - 22/07
    New York Red Bulls B
    vs
    Orlando City B
  • 06:00 - 22/07
    Sporting Kansas City(R)
    vs
    Saint Louis City B
  • Ecuador Cup
  • 04:30 - 22/07
    Leones del Norte
    vs
    Mushuc Runa
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 06:00 - 22/07
    EC Passo Fundo
    vs
    Monsoon FC

Anh em chỉ cần truy cập vào Ra Khơi TV là có thể xem được lịch thi đấu bóng đá trực tuyến đầy đủ và chính xác. Qua đó biết hôm nay, ngày mai diễn ra những trận đấu bóng đá nào. Giúp mình có thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn một cách phù hợp.

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến ở đâu nhanh, đầy đủ và chuẩn xác?

Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới
Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới

Ở thời điểm hiện tại, anh em không còn phải chờ các chương trình thể thao trên TV hay bỏ tiền ra mua báo bóng đá. Để biết lịch thi đấu của các giải bóng đá lớn hay đội bóng mà mình yêu thích nữa. Thay vào đó, anh em dễ dàng xem trực tiếp ngay trên máy tính hay điện thoại của mình. Bởi có rất nhiều website bóng đá cập nhật lịch thi đấu trực tuyến để anh em truy cập và xem bất kỳ lúc nào.

Trong số những trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến tại Việt Nam hiện nay. Ra Khoi Live chính là địa chỉ được nhiều người đánh giá cao và truy cập nhiều nhất. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá từ lớn đến nhỏ trên toàn thế giới. Cho nên chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết lịch của những trận đấu sắp diễn ra như thế nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá trực tuyến lên website cũng cực kỳ sớm. Bởi chúng tôi muốn mọi người có thể biết được trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Như vậy mọi người có thể chuẩn bị được thời gian để xem trận đấu mình thích phù hợp.

Khi xem lịch bóng đá mà Rakhoi TV cập nhật, anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin như sân tổ chức trận đấu, đội hình mà hai đội sẽ sử dụng, thời gian thi đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin quan trọng của hai đội bóng như vị trí trên bảng xếp hạng, lịch sử đối đầu, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo.

Chính vì thế, nếu anh em đang muốn xem lịch của bất kỳ giải đấu hay đội bóng nào thì nên truy cập vào đây ngay. Đảm bảo rằng anh em sẽ tìm được thông tin mình cần nhanh và chuẩn xác nhất.

Ra Khoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai đầy đủ, chuẩn xác

Anh em đang muốn biết hôm nay và ngày mai sẽ diễn ra các trận đấu bóng đá nào thì hãy truy cập vào Rakhoi Live ngay. Bởi hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những trận đấu sắp diễn ra trong vòng 1 tuần. Qua đó anh em dễ dàng biết được trong thời gian sắp tới cho những trận đấu nào sắp diễn ra một cách chi tiết.

Khi xem lịch bóng đá hôm nay tại Ra Khoi Live, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng. Mà dựa vào đó, anh em sẽ thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn phù hợp hơn. Thêm vào đó, tình hình của hai đội bóng trước trận đấu cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ.

Chúng tôi còn có một trang web với giao diện khá dễ sử dụng. Cho nên để tìm lịch của đội bóng mà mình yêu thích hay những trận đấu sắp diễn ra tại Ra Khơi Live. Anh em chỉ cần thực hiện vài thao tác là có thể tìm được một cách nhanh chóng.

Đặc biệt, chúng tôi còn cập nhật luôn cả lịch phát sóng của các trang web, kênh phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Qua đó anh em biết chính xác trận đấu mình muốn xem được trực tiếp trên kênh này. Để truy cập và xem trận đấu với chất lượng cao nhất.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho tất cả những giải đấu hàng đầu

Hiện tại chúng tôi đã xây dựng chuyên mục Lịch Thi Đấu khá tiện lợi. Khi chỉ cần vào đây, anh em có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải bóng đá nào mà mình muốn. Trong đó những giải đấu được xem nhiều nhất hiện nay có thể kể đến như:

Cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh hay Premier League là giải bóng đá được yêu thích nhất trong nước hiện nay. Cho nên chúng tôi cũng cập nhật lịch của giải đấu này khá chi tiết. Khi tất cả những trận đấu bóng đá Anh, từ vòng 1 đến vòng 38 đều được Ra Khoi Live cập nhật lịch đầy đủ.

Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết những BLV hàng đầu Ngoại Hạng Anh như Man City, Arsenal, Man United, Chelsea, Liverpool,.. thi đấu vào lúc nào. Để thu xếp xem trực tiếp những trận đấu Ngoại Hạng Anh hấp dẫn nhất dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới

Không chỉ có giải Ngoại Hạng Anh, Rakhoi TV còn đang cập nhật lịch cho nhiều giải bóng đá lớn khác như:

  • Serie A
  • Bundesliga
  • La Liga
  • Ligue 1
  • Champion League
  • Europa League
  • World Cup
  • Euro,…

Có thể thấy rằng chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết các trận đấu hàng đầu thế giới sẽ diễn ra vào lúc nào dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trong nước

Trang web Ra Khoi Live còn cập nhật lịch cho cả những giải đấu lớn ở trong nước như:

  • V League
  • Giải hạng nhất
  • Các giải đấu trẻ
  • Giải bóng đá nữ

Cho nên khi vào đây, anh em sẽ biết bóng đá trong nước hôm nay, ngay mai sẽ diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Cập nhật lịch bóng đá Việt Nam đầy đủ

Chúng tôi biết được rằng đã là một người yêu bóng đá thì chắc không bao giờ bỏ qua được trận đấu của đội tuyển. Chính vì thế RakhoiTV cũng cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup,.. cho đến các trận đấu giao hữu.

Với việc cung cấp lịch của đội tuyển Việt Nam khá đầy đủ như trên đây. Anh em sẽ dễ dàng biết được Việt Nam thi đấu vào lúc nào và dựa vào đó để chuẩn bị thời gian xem phù hợp.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ, chính xác

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ

Ra Khoi Live được biết đến như là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay sớm nhất. Bởi trước khi trận đấu chính thức diễn ra ít nhất 1 ngày thì chúng tôi đã cập nhật lịch lên website. Cho nên chỉ cần vào đây là anh em sẽ biết được lịch của những trận đấu sắp diễn ra ngay lập tức.

Khi xem lịch thi đấu trực tuyến mà Ra Khơi TV cập nhật của bất kỳ trận đấu nào. Anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng như:

  • Thời gian mà trận đấu sẽ diễn ra
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Đội hình ra sân dự kiến của hai đội
  • Trọng tài bắt chính.

Thêm vào đó, những thông tin ảnh hưởng đến kết quả của trận đấu như thành tích đối đầu, phong độ gần đây, vị trí trên bảng xếp hạng, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo. Để anh em nắm được tình hình của trận đấu một cách chi tiết.

Đương nhiên tất cả những thông tin trên đây đều được Rakhoi Live cam kết chính xác tuyệt đối. Cho nên anh em hoàn toàn yên tâm khi sử dụng. Qua đó thu xếp thời gian hợp lý để xem những trận đấu bóng đá mà mình thích.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến Ra Khơi TV

Để mọi người có thể dễ dàng sử dụng trang web Ra Khoi Live. Chúng tôi đã thiết kế một giao diện website khá đơn giản. Chính vì thế để xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên sẽ tìm Ra Khoi TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào trang web của chúng tôi
  • Bước 2: Anh em sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tiếp theo sẽ chọn vào giải bóng đá mà mình muốn, ví dụ như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
  • Bước 4: Cuối cùng anh em sẽ biết được lịch của tất cả những trận đấu bóng đá Anh sắp diễn ra dễ dàng.

Những lý do nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Rakhia TV

Để biết lịch bóng đá hôm nay dễ dàng với thông tin đầy đủ và chính xác. Anh em hãy chọn Ra Khơi Live, bởi chúng tôi có những ưu điểm như sau:

  • Hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho tất cả những giải bóng đá lớn, nhỏ trên thế giới hiện nay. Trong đó có lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Champion League, V League,… Cho nên chỉ cần vào đây là anh em dễ dàng biết lịch của bất kỳ trận đấu hay đội bóng nào mình muốn
  • Thêm vào đó chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng của những kênh hay website trực tiếp bóng đá hàng đầu Việt Nam. Để anh em biết trận đấu mình muốn xem sẽ được trực tiếp ở kênh nào. Giúp mình lựa chọn kênh xem bóng đá phù hợp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá lên website cũng cực kỳ sớm. Để anh em biết được lịch trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Qua đó thu xếp được thời gian hợp lý để xem trực tiếp trận đấu mình muốn
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Ra Khoi TV, anh em sẽ nắm được đầy đủ những thông tin như thời gian trận đấu diễn ra, đội hình dự kiến ra sân của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính,…
  • Những thông tin liên quan đến hai đội bóng trong trận đấu như lịch sử đối đầu, vị trí trên bảng xếp hạng, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo
  • Giao diện của Rakhoi TV cũng được thiết kế đơn giản. Mà anh em có thể sử dụng và tìm lịch của những trận đấu hay đội bóng mình muốn nhanh chóng nhất
  • Đặc biệt chúng tôi còn phát sóng tất cả những giải bóng đá lớn với chất lượng cao. Để anh em xem trực tiếp trận đấu mình thích với trải nghiệm tốt nhất.

Kết luận

Ra Khơi TV chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Mà anh em nên truy cập vào ngay, để biết lịch bóng đá hôm nay và ngày mai một cách dễ dàng. Qua đó thu xếp thời gian để xem trực tiếp những trận đấu hấp dẫn chuẩn nhất.

X

8XBET

X

8XBET

X

8x